Fyrirtæki Afsláttur Vefsíða
Hvalir Íslands 2 fyrir 1 whalesoficeland.is/is/forsida
17 sortir 10% facebook.com/17sortir/
Hreyfing 1 mán frír hreyfing.is/
Lín Design 15% lindesign.is/
Kitchen-Eldhús Nepalskur Veitingastaður 25% nepalesekitchen.is/
MeinVarnir 20%
Aðalskoðun 10% adalskodun.is/
Barðinn 12% bardinn.is/
Hár- og snyrtistofan Salon Ritz 15% salonritz.is/
Örninn Reiðhjólaverslun 5-7% orninn.is/
Bónstöðin hjá Jobba 10% hjajobba.is/
Borð fyrir tvo 10% bordfyrirtvo.net
Ég C gleraugnaverslun 12% facebook.com/%C3%89g-C-Gleraug...
Dekkjahöllin 10-15% dekkjahollin.is
Gilbert Úrsmiður 5-12% gilbert.is
Rakarastofan Effect 10%
Vogue fyrir heimilið 5-10% vogue.is/
Ólavía og Oliver 10% oo.is
Dansskóli Jóns Péturs og Köru 5% dansskoli.is/
Karlmenn 10%
Fjallakofinn 10% fjallakofinn.is/
Stilling 5-15% stilling.is/
Klettur 12% klettur.is/
Rauða húsið 10% raudahusid.is
Íslenski barinn 15% / Tilboð islenskibarinn.is/
Glóey 10% gloey.is
Bílvogur 10% bilvogur.is
Tékkland 15% tekkland.is
Blómabúðin Dalía 10%
Elding 15% elding.is/
Íshestar 15% ishestar.is
Fjórhjólaævintýri ehf 20% atv4x4.is
Laugarvatn Fontana 2 fyrir 1 fontana.is/is
Zo-On 5% zo-on.is
World Class 20% / 2f1 worldclass.is/
Aðalsendibílar 15% adalflutningar.is/
Bónstöðin Borgartúni 10% bonborgartun.is/
Hress Tilboð hress.is
Veggsport 10-20% veggsport.is/
Olís og ÓB - 7 kr olis.is
Bílaleiga Akureyrar - Höldur ehf. 10% holdur.is
Bílaleiga Hertz 10% hertz.is
Bónstöð Hafnarfjarðar 10%
Snóker- og Poolstofan Klúbbafsláttur pool.is
Arctic Rafting 20% arcticrafting.com/
Úr & Gull 10% facebook.com/uroggull
G.Á.P 10% gap.is
Keilan Akureyri 20% keilan.is
Miss miss 20% facebook.com/missmissiceland
Fjallsárlón siglingar 20% fjallsarlon.is
Skemmtigarðurinn 2 fyrir 1 skemmtigardur.is/grafarvogur/
Frumherji 15% frumherji.is
Curvy.is 5% curvy.is
Red chili 10% redchili.is
South Central gisting 10% southcentral.is
Útilífsmiðstöð Skáta Úlfljótsvatni Tilboð ulfljotsvatn.is
Reykjavik Foto 5-10% reykjavikfoto.is
Afreksvörur 15% afrek.is
Eins og fætur toga 20-30% gongugreining.is
Shape 10% shape.is
Grillbúðin 5% grillbudin.is
iStore 8-10% istore.is
Slökkvitækjaþjónustan 10% kolsyra.is
Tengi 7% tengi.is
Verkfærasalan 10-20% vfs.is
Örninn Golfverslun 5-7% orninngolf.is
B.Jensen ehf - Verslun 10% facebook.com/bjensenehf
X-prent 20-30% xprent.is/
Stóra-Ásgeirsá, Húsdýragarður og hestaleiga 10-20% facebook.com/StoraAsgeirsaAnim...
Norðurárdalur pasta 15% wildwesticeland.com/
Nordic Guest House 10% nordicguesthouse.is/
Grábrók Hreðavatnsskáli 10% grabrok.is/
Dronefly 5% dronefly.is/
Herra Snjall 15% herrasnjall.is/
Sjávarbarinn 20% sjavarbarinn.is/
Lemon 10% lemon.is/
Ingólfsskáli 10% ingolfsskali.is/
PREPP 15% prepp.is/
Brekkan 10% beiceland.is/1097
Álftanes Kaffi 20% alftaneskaffi.com/
Áman 10% aman.is/
AfroZone 10% facebook.com/groups/8687905031...
1862 Nordic Bistro 10% 1862.is/
Kung Fu Express 10% kungfu.is/
Nanna restaurant 10% nannarestaurant.is/
R5 10% r5.is/
Kaffi Klara 10% kaffiklara.is/
Bendir 10% bendir.is/
Kaffi Kú 20% kaffiku.is/
Blómabúðin Dögg 15% blomabudin.is/
Salthúsið 10% salthusid.is/
Olsen Olsen 10% olsenolsendiner.com/
Boho 10% boho.is/
Blómasmiðjan Grímsbæ 10% blomasmidjan.is/
Blómahönnun 10% facebook.com/blomahonnun
Danska kráin - Danski barinn 15% danski.is/
Auður Blómabúð, Blómaverkstæði 10% facebook.com/audurblom
Sjafnarblóm 10% blom.is/
Hópið 10% facebook.com/hopid12345/
Flash 20% facebook.com/flash.laugarvegi
Johansen Deli 10% johansendeli.com/
Leanbody.is 15% leanbody.is
Borgin Restaurant 10% facebook.com/borginrestaurant/
PERFORM.IS 15% perform.is/
Burger-inn 15% burgerinn.is
PingPong.is 10% pingpong.is/
Egill Árnason 25% egillarnason.is/
BK Kjúklingur 15% bkkjuklingur.is/
Fossberg 20% fossberg.is
Brammer 15% brammer.is/
Jaðarsport 10-20% jadarsport.myshopify.com/
Joss 7%
Kaffi Egilsstaðir 10% facebook.com/kaffiegs/
XO veitingarstaður 5% xofood.is/
Fitness Sport 15% fitnesssport.is/
Ok Bistro 15% okbistro.is/
Hafið Bláa 10% hafidblaa.is/is
Salka Whale Watching 30% salkawhalewatching.is/
Hús handanna 10% facebook.com/hushandanna/
Kaffi Hornið 10% kaffihornid.is/
Lamb Inn 10% lambinn.is/